Faiza Ibrahim
Faiza Ibrahim (an haife ta a ranar 22 ga watan Maris,shekarata alif 1990), yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Ghana. Ta buga gaba.
Faiza Ibrahim | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Ghana, 22 ga Maris, 1990 (34 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Ghana | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Ta zura ƙwallo a ragar Mali da ci 3-0 a wasan neman cancantar shiga gasar cin kofita mata ta Afirka ta shekarar 2012 .[1] Ta zura ƙwallo a ragar Habasha da ci 3-0 a wasan neman cancantar shiga gasar cin kofin mata ta Afirka ta shekarar 2014 .[2] Ta kasance cikin tawagar Ghana a gasar cin kofin mata ta Afirka ta shekarar 2014 .[3] An cire ta daga tawagar Ghana a watan Yulin shekarar 2015 saboda rauni.[4][5] Ta kasance cikin tawagar Ghana a gasar wasannin Afrika ta shekarar 2015 .[6]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Black Queens beat Mali 3-0 in African qualifier - GHANAsoccernet.com". social_image.
- ↑ Michael Ofori Amanfo Boateng. "Black Queens seal Championship place – Black Queens". Archived from the original on 2017-01-23. Retrieved 2023-03-17.
- ↑ "Ghana names final squad for African Women's Championship, Police Ladies dominate - GHANAsoccernet.com". social_image.
- ↑ "Injured striker Faiza Ibrahim left out of Black Queens 18-man squad for Cameroon qualifier".[permanent dead link]
- ↑ "2016 Olympic Games qualifier: Black Queens without striker Faiza Ibrahim ahead of Cameroon showdown - GHANAsoccernet.com". social_image.
- ↑ Michael Ofori Amanfo Boateng. "Twenty-five players receive call ups as Black Queens begin camping for All Africa Games – Black Queens". Archived from the original on 2016-04-01. Retrieved 2023-03-17.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Faiza Ibrahim – FIFA competition record