Dino DJiba
Dino Djiba (an haife shi ranar 20 ga watan Disambar 1985) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya .
Dino DJiba | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 20 Disamba 1985 (38 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Senegal Faransa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 188 cm |
Ayyukan ƙasa da ƙasa
gyara sasheYa wakilci tawagar ƙasar a gasar cin kofin ƙasashen Afrika na 2006, inda tawagarsa ta ɗauki matsayi na 4 a karo na uku a tarihi.[1]
Ƙididdigar sana'a
gyara sasheƘasashen Duniya
gyara sasheTawagar kasa | Shekara | Aikace-aikace | Manufa |
---|---|---|---|
Senegal[2] | 2004 | 2 | 0 |
2005 | 0 | 0 | |
2006 | 3 | 0 | |
Jimlar | 5 | 0 |
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Dino Djiba – French league stats at LFP – also available in French
- FCMetz.com (in French)
- Dino DJiba at National-Football-Teams.com