Danny Alcock (an haife shi a shekara ta 1984) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Danny Alcock
Rayuwa
Haihuwa Newcastle-under-Lyme (en) Fassara, 15 ga Faburairu, 1984 (40 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da goalkeeper coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Stoke City F.C. (en) Fassara2001-200300
Kidsgrove Athletic F.C. (en) Fassara2003-2003
Barnsley F.C. (en) Fassara2003-200410
Stone Dominoes F.C. (en) Fassara2003-2003
Accrington Stanley F.C. (en) Fassara2004-200660
Stafford Rangers F.C. (en) Fassara2006-2008780
England national association football C team (en) Fassara2007-
Tamworth F.C. (en) Fassara2008-2010270
Nuneaton Town F.C. (en) Fassara2010-201200
United Kingdom national association football team (en) Fassara2011-201140
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Danny Alcock
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.

Manazarta

gyara sashe