Antonio Meola (an haife shi 8 ga Mayu 1990) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Italiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na dama a kulob din Seria D Chieti.

Antonio Meola
Rayuwa
Haihuwa Napoli, 8 Mayu 1990 (34 shekaru)
ƙasa Italiya
Karatu
Harsuna Italiyanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Lucchese 1905 (en) Fassara-
US Livorno 1915 (en) Fassara2011-2015191
  Paganese Calcio 1926 (en) Fassara2013-2014160
  A.C. Lumezzane (en) Fassara2013-201380
F.C. Crotone (en) Fassara2014-201500
FC Matera (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara

An haife shi a Naples, Meola ya fara wasansa na ƙwararru don Livorno a lokacin kakar 2011-12.[1] Ya taba bugawa Lucca da Avellino wasa.

A ranar 21 ga Nuwamba 2019, Meola ya shiga Chieti.[2]

Manazarta

gyara sashe
  1. Profile". Soccerway
  2. Chieti calcio, Antonio Meola è il nuovo rinforzo in difesa, chietitoday.it, 21 November 2019