Amincewa
"Conphidance" Echeazu ɗan wasan kwaikwayo[1][2] ne na Najeriya, marubuci, ɗan wasan kwaikwayo, mawaƙi, kuma furodusa. [3] fara aikinsa na nishaɗi a matsayin mai rawa da kuma mawaƙa. fi saninsa da rawar gani da kuma kasancewa fuskar jerin Apple TV + Little America, baƙon baƙo mai maimaitawa a kan Bob Hearts Abishola,yana wasa Okoye a cikin American Gods, rawar da ke maimaitawa kamar Curtis "CJ" Jackson a cikin Complications, da kuma rawar da ke takawa a cikin The Sakramenti.[4][5][6]
Amincewa | |
---|---|
Rayuwa | |
Cikakken suna | Uchenna Echeazu |
Haihuwa | Surulere, 20 century |
ƙasa |
Najeriya Tarayyar Amurka |
Karatu | |
Makaranta | University of Florida (en) |
Sana'a | |
Sana'a | jarumi, marubuci, producer (en) , cali-cali da mawaƙi |
IMDb | nm5305484 |
conphidance.com |
Rayuwa ta farko
gyara sasheAnhaifi Conphidance kuma ta girma a Najeriya. baya iyalinsa suka koma Amurka.
Ayyuka
gyara sasheConphidance ya taka rawar Curtis "CJ" James Thompson a cikin Complications a gaban Chris Chalk da Jason O'Mara . Daga baya a wannan shekarar, an jefa shi a cikin Survivor's Remorse a gaban Tichina Arnold, Teyonah Parris, da Erica Ash . Ya yi baƙo a Hidden America tare da Jonah Ray kuma ya taka rawar goyon baya a cikin The Inspectors a CBS, Satisfaction a kan Amurka Network, da Good Behavior a kan TNT. bayyana a matsayin Okoye a gaban Orlando Jones a cikin jerin abubuwan ban sha'awa na Starz American Gods, bisa ga littafin Neil Gaiman da kuma wasan kwaikwayo na Navy SEAL na Tarihi, Shida. cikin fina-finai, ya taka rawar goyon baya a cikin Fist Fight, The Sakramenti, da Klippers.
Hotunan fina-finai
gyara sasheFim din
gyara sasheShekara | Taken | Matsayi | Bayani |
---|---|---|---|
2012 | Bayani mai zurfi | Ikuku | |
2013 | Ƙaunar Ɗan'uwa | Emeka | Mai gabatarwa |
Sakramenti | Jagora # 1 | ||
2014 | Daga Gidan Gida | Kevin | |
2016 | Bridges masu cin wuta | Tsayawa | |
Mai haɗari | Soja marar fa'ida | ||
Yaudarar Cikin Gida | Michael Oto / Naijeriya | ||
Jake | Mai gabatarwa | ||
2017 | Yakin hannaye | 'Yan fashi | |
Rayuwa | Yunana | ||
Matakai 5 Don Kashe Tsohon Ku | Misira | ||
2018 | Klippers | Mai bugawa | Mai gabatarwa |
Samiya | Wale | Babban Mai gabatarwa, Mai gabatisa | |
Birnin Cold | Biliyaminu | ||
Ni Mahaifiyata ce | Kent | ||
2019 | Moni | Zaɓi Zaɓuɓɓuka | |
Flighted | Amare Diallo | ||
2022 | Ku yi wa Yesu ladabi. Ka ceci ranka. | Keon Sumpter |
Talabijin
gyara sasheShekara | Taken | Matsayi | Bayani |
---|---|---|---|
2011–2012 | Ranar Sayen Rana tare da Onye-Ala | Wanda Ala | Abubuwa 7; kuma Mai gabatarwa |
2014 | Abubuwan asali | Bandleader | |
Satisfaction | Mai kiɗa | Fim: "Ta hanyar Haɗin Kai" | |
2015 | Matsalolin | Curtis "CJ" Jackson | Abubuwa 8 |
Rashin tausayi na wanda ya tsira | Mai kiɗa | Fim: "Homebound" | |
2016 | Masu Bincike | Chris Youngsten | Fim: "Wanda ya Fito" |
Halin kirki | Direban Motar Birni | Fitowa: "Don haka ba Malami ne na Turanci ba" | |
Amurka da aka ɓoye tare da Jonah Ray | Dimici | Fim: "Atlanta: Da suka gabata, Yanzu, Rayuwa, da Matattu" | |
Yin Sketch Comedy Show | Marcell | Abubuwa 2 | |
2015–– | Ɗauki shi ko Bar shi da Conphidance | Shi da kansa | Mai gabatarwa |
2017 | Shida | CIA Asset / Direban | Fim: "Mutumin da ya sauka" |
Alloli na Amurka | Okoye | Kashi na 1.4 "Asirin Spoons | |
Shirin Isisx | Fushi | ||
2018 | Daraja | Tsaro na Biyu na Khalid | Kashi "1.12": "Oscar Mike" |
Atlanta | Mai shi | Kashi na 2.3 "Money Bag Shawty" | |
Rashin Lokaci | Sojan Tarayyar Matattu | Kashi na 2.9 "Janar" | |
2019–– | Bob Hearts Abishola | Fasto Balogun | Abubuwa 2 |
2020 | Ƙananan Amurka | Iwegbuna Ikeji | Kashi na 1.3 "The Cowboy" |
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Conphidance (Uchenna Echeazu)".
- ↑ "Atlanta math teacher, Conphidance, leaves the classroom to pursue his passion for acting". 10 June 2015.
- ↑ Nevins, Julia. "UF alumnus lands television role". The Alligator. Retrieved June 4, 2015.
- ↑ Caslin, Yvette (10 June 2015). "Atlanta math teacher, Conphidance, leaves the classroom to pursue his passion for acting". Rolling Out. Retrieved 10 June 2015.
- ↑ Snetiker, Marc. "American Gods bosses answer burning questions from episode 2". Entertainment Weekly. Retrieved 7 May 2017.
- ↑ Bibbiani, William. "SXSW 2017 Interview 'American Gods' Producers Bryan Fuller and Michael Green". Crave. Archived from the original on 8 February 2018. Retrieved 12 March 2017.