Adriano Custódio Mendes
Adriano Tomás Custódio Mendes (an haife shi a ranar 28 Nuwamba 1961) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya.[1]
Adriano Custódio Mendes | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Cikakken suna | Adriano Tomás Custódio Mendes | ||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Praia, 28 Nuwamba, 1961 (62 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Argentina Argentina | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Yaren Sifen Portuguese language | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 169 cm |
An haife shi a Cape Verde, Mendes yana riƙe da shaidar ɗan ƙasar Portugal.[2] Ya yi hijira zuwa Argentina kafin Cape Verde ta sami 'yancin kai daga Portugal, kuma ya zama ɗan ƙasar Argentina. Ya buga wasa a kungiyoyi a Argentina da Chile da Bolivia da El Salvador da Honduras da Paraguay da kuma Venezuela.[3]
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Custodio Mendes at BeSoccer
- Custodio Mendes at Soccerway
- Custodio Mendes at WorldFootball.net
Manazarta
gyara sashe- ↑ https://www.playmakerstats.com</nowiki> › j...Adriano Tomás Custódio Mendes - playmakerstats.com
- ↑ "Ficha Estadistica de Adriano Custodio Mendes" . BDFA.com.ar (in Spanish). Retrieved 2021-09-17.
- ↑ profilbaru.com https://profilbaru.com › article › Ad... Adriano Custódio Mendes