Abubakar Sarki Dahiru
Abubakar Sarki Dahiru (an haife shi a ranar 5 ga watan Fabrairu 1969) ɗan siyasan Najeriya ne mai wakiltar mazaɓar Lafia/Obi a jihar Nasarawa. Ya taɓa zama ɗan majalisar wakilai da farko a ƙarƙashin inuwar jam’iyyar All Progressives Congress (APC) sannan kuma ya yi aiki a jam’iyyar Social Democratic Party (SDP). [1] [2] [3] [4]
Abubakar Sarki Dahiru | |
---|---|
Rayuwa | |
Sana'a | |
Sana'a | ɗan siyasa |
Mamba | Majalisar Wakilai (Najeriya) |
Imani | |
Jam'iyar siyasa | Jam'iyyar SDP |
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Legislator Details - ConsTrack Track and Report on Governement Funded Projects in Nigeria". www.constrack.ng. Retrieved 2025-01-06.
- ↑ "National Assembly | Federal Republic of Nigeria". nass.gov.ng. Retrieved 2025-01-06.
- ↑ Attah, Solomon (2023-02-27). "Another SDP candidate cliches House of Reps seat for their term in Nasarawa". Businessday NG (in Turanci). Retrieved 2025-01-06.
- ↑ Admin (2024-09-14). "Poor Representation: Where is Rep. Abubakar Sarki Dahiru?". Daily News Breakers (in Turanci). Retrieved 2025-01-06.