Abdul Rachman (an haife shi a ranar 30 ga watan Janairu shekarar 1988) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya a ƙungiyar La Liga 2 Bekasi City, aro daga Borneo Samarinda .

Abdul Rahman
Rayuwa
Haihuwa Indonesiya, 30 ga Janairu, 1988 (36 shekaru)
ƙasa Indonesiya
Karatu
Harsuna Indonesian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Persiba Balikpapan (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Abdul rahman

Aikin kulob

gyara sashe

An rattaba hannu kan Borneo don taka leda a La Liga 1 a kakar shekarar 2017 . Abdul Rachman ya fara haskawa a ranar 29 ga ga watan Afrilu shekarar 2017 a karawar da suka yi da Persegres Gresik United . A ranar 2 ga watan Mayu shekarar 2017, Rachman ya zira kwallonsa ta farko a Borneo da Persipura Jayapura a filin wasa na Mandala, Jayapura .

PSM Makasar

gyara sashe
 
Abdul Rahman

A cikin shekarar 2021, Abdul Rachman ya rattaba hannu kan kwangilar shekara guda tare da kulob din Indonesiya Liga 1 PSM Makassar . Rachman ya fara halarta a karon a ranar 5 ga watan Satumba 2021 a matsayin wanda zai maye shekarar gurbinsa a karawar da suka yi da Arema . A ranar 18 ga Nuwamba shekarar 2021, Rachman ya zira kwallonsa ta farko don PSM akan PSS Sleman a filin wasa na Manahan, Surakarta .

Bhayangkara

gyara sashe

An rattaba hannu kan Abdul Rachman a Bhayangkara don taka leda a La Liga 1 a kakar shekarar 2022-23 . Ya buga wasansa na farko a gasar a ranar 31 ga Yuli shekarar 2022 a wasan da suka yi da Persik Kediri a filin wasa na Brawijaya, Kediri .

Kididdigar sana'a

gyara sashe

Ƙasashen Duniya

gyara sashe
As of match played 11 December 2016
Fitowa da burin tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Indonesia 2016 3 0
Jimlar 3 0

Girmamawa

gyara sashe

Ƙasashen Duniya

gyara sashe
Indonesia
  • Gasar AFF ta zo ta biyu: 2016

Manazarta

gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe