Víctor Guambe (an haife shi a ranar 8 ga watan Oktoban 1998) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Mozambique wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida ga Costa do Sol da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Mozambique.[1]

Víctor Guambe
Rayuwa
Haihuwa Maputo, 8 Oktoba 1998 (25 shekaru)
ƙasa Mozambik
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Sana'a/Aiki gyara sashe

Ƙasashen Duniya gyara sashe

Guambe ya fara wasansa na farko a duniya a ranar 28 ga watan Yuni shekara ta 2017 a cikin nasara da ci 2–1 a kan Seychelles a gasar cin kofin COSAFA na shekarar 2017.[2]

Kididdigar sana'a/aiki gyara sashe

Ƙasashen Duniya gyara sashe

As of matches played 4 August 2019.[3]
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Mozambique 2017 3 0
2019 4 0
Jimlar 7 0

Manazarta gyara sashe

  1. "Mozambique–Guambe–Profile with news, career statistics and history–Soccerway". int.soccerway.com. Retrieved 22 July 2020.
  2. "Seychelles vs. Mozambique (1:2)". national-football-teams.com. Retrieved 22 July 2020.
  3. "Víctor Guambe". national-football-teams.com. Retrieved 22 July 2020.

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe