Tony De Nobrega
Antonio "Tony" De Nobrega (an haife shi a ranar 2 ga watan Fabrairu shekara ta 1969 a Cape Town ) kocin ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda a halin yanzu yake jagorantar ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta National First Division Vasco da Gama .[1]
Tony De Nobrega | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 2 ga Faburairu, 1969 (55 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) | ||||||||||||||||||
|
Ya jagoranci kulob din Premier Soccer League Bloemfontein Celtic daga Fabrairu shekara ta 2006 har zuwa watan Afrilu na shekara ta 2007.[2]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Celtic's late show stuns Stars". Independent Online. 30 April 2007. Retrieved 13 March 2011.
- ↑ "Celtic's late show stuns Stars". Independent Online. 30 April 2007. Retrieved 13 March 2011.