Tidiane Djiby Ba (an haife shi a ranar 23 ga watan Yuli na shekara ta 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida na 2. Kulob din Liga Dolný Kubín . [1]

Tidiane Djiby Ba
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 23 ga Yuli, 1993 (30 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FC Spartak Trnava (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Aikin kulob

gyara sashe

ŠKF iClinic Sereď

gyara sashe

Djiby Ba ya buga wasansa na farko na Fortuna Liga a iClinic Sereď da Ružomberok a ranar 21 ga ga watan Yuli na shekara ta 2018, a wasan da babu ci. [2] Ya kammala aikinsa a kulob din a watan Disamba na shekara ta 2020. [3]

Djiby Ba ya koma Nitra a cikin watan Janairu na shekarar 2021, bayan ya nemi a sake shi daga Sereď . A Nitra ya sake haduwa da tsohon manajan Peter Lérant, wanda ya kula da shi a baya a Sereď. [4]

Manazarta

gyara sashe
  1. Tidiane Djiby Ba at Soccerway
  2. MFK Ružomberok - ŠKF iClinic Sereď 0:0 22.07.2018, futbalnet.sk
  3. a.s, Petit Press. "V Nitre je známy ligista, Lérant skúša i mladíka od konkurencie". mynitra.sme.sk (in Basulke). Retrieved 2021-01-29.
  4. "Djiby Ba pod Zobor aj s mladíkom, ktorý hral kvalifikáciu Európskej ligy UEFA - FC Nitra" (in Basulke). 2021-01-31. Retrieved 2021-01-31.