Sylvain N'Diaye
Sylvain Patrick Jean N'Diaye[1] (an haife shi a shekara ta 1976) haifaffen Faransa ne kuma tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda a matsayin mai tsaron gida.
Sylvain N'Diaye | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Faris, 25 ga Yuni, 1976 (48 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Faransa Senegal | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 178 cm |
Aikin kulob
gyara sasheAn haife shi a birnin Paris, N'Diaye ya taka leda a FC Girondins de Bordeaux, wanda ya aro shi ga FC Martigues, Belgium First Division KAA Gent, Toulouse FC, Lille OSC da Olympique de Marseille . Duk da yake a Marseille, ya fara a cikin shekara ta2004 UEFA Cup Final.
Wanin a Belgium, ya kuma yi ƙasashen waje stints tare da Spain ta Levante UD, taimaka tawagar cimma saman jirgin gabatarwa a shekarar 2006, da CD Tenerife. A cikin watan Yulin 2008, ya koma Faransa, ya sanya hannu tare da Stade de Reims na Ligue 2. A ranar 12 ga watan Yulin 2010, ya sanya hannu don AS Cannes.[2]
Ayyukan ƙasa da ƙasa
gyara sasheN'Diaye ya buga wa Senegal wasa 17 na ƙasa da ƙasa, kuma ya halarci gasar cin kofin duniya ta shekarar 2002 . Duk da haka, bai taka leda ba a wasan kwata fainal.
Manazarta
gyara sashe- ↑ https://www.worldfootball.net/player_summary/sylvain-ndiaye/
- ↑ "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2010-07-15. Retrieved 2023-03-24.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Sylvain N'Diaye at Soccerway
- Olympique Marseille profile (in French)