Syahroni
Syahroni (an haife shi 10 ga Watan Agusta shekarar 1992) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya .
Syahroni | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Tangerang (en) , 10 ga Augusta, 1992 (32 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Indonesiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Indonesian (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Aikin kulob
gyara sasheMitra Kukar
gyara sasheA cikin shekarar 2019, Syahroni ya rattaba hannu kan kwangila tare da kulob din La Liga 2 na Indonesian Mitra Kukar .
Persis Solo
gyara sasheAn sanya hannu kan Persis Solo don taka leda a La Liga 2 a kakar shekarar 2020. An dakatar da wannan kakar a ranar 27 ga Maris shekarar 2020 saboda cutar ta COVID-19 . An yi watsi da kakar kuma an ayyana ba komai a ranar 20 ga watan Janairu 2021.
Persela Lamongan
gyara sasheAn sanya hannu kan Persela Lamongan don taka leda a La Liga 1 a kakar shekarar 2021. Syahroni ya fara halartan sa ne a ranar 4 ga watan Satumba shekara ta 2021 a wasan da suka yi da PSIS Semarang a filin wasa na Wibawa Mukti, Cikarang .
PSS Sleman
gyara sasheA cikin shekarar 2022, Syahroni ya sanya hannu kan kwangila tare da Indonesiya Liga 1 kulob PSS Sleman . Ya fara buga wasansa na farko ne a ranar 7 ga watan Janairun shekarar 2022 a wasan da suka doke Persiraja Banda Aceh da ci 4-1 a matsayin wanda zai maye gurbin Misbakus Solikin a minti na 65 a filin wasa na Ngurah Rai, Denpasar .
Girmamawa
gyara sasheKulob
gyara sashePersibo Bojonegoro
- Piala Indonesia : 2012
Ƙasashen Duniya
gyara sasheIndonesia U-23
- Wasannin Hadin Kan Musulunci</img> Lambar Azurfa: 2013