Seynabou Benga
Seynabou Benga Samba (an haife shi a 24 ga watan Nuwamba Nuwamba shekara ta 1996) ita ce 'yar wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal wacce a kwanan nan ta taka rawar gani a matsayin Wakilin Seinäjoen Jalkapallokerho.
Seynabou Benga | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 24 Nuwamba, 1996 (28 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Contentsgyara sashe· 1Career 1.1Club · 2Career statistics 2.1Club · 3References |
Ayyuka Kulab A ranar 6 ga watan Yulin shekara ta 2019, Benga ya sanya hannu don Seinäjoen Jalkapallokerho daga Ekenäs IF. Ya bar klub din a ranar 13 ga watan Nuwamba Nuwamba shekara ta 2020.
Statisticsididdigar aiki
Kulab
Kamar yadda aka buga wasa 26 gawatan Yuli shekara ta 2019.
Club | Season | League | Cup | Other | Total | |||||
Division | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | ||
Ekenäs IF | 2019 | Ykkönen | 11 | 2 | 0 | 0 | - | 11 | 2 | |
SJK | 2019 | Veikkausliiga | 2 | 0 | 0 | 0 | - | 2 | 0 | |
Career total | 13 | 2 | 0 | 0 | - | - | 13 | 2 |