Seifeddine Jaziri
Seifeddine Jaziri (Larabci: سيف الدين الجزيري; an haife shi ranar 12 ga watan Fabrairu 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan Tunisiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga kulob ɗin Zamalek na Premier Masar da kuma tawagar ƙasar Tunisia.[1]
Seifeddine Jaziri | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Tunis, 12 ga Faburairu, 1993 (31 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Tunisiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 30 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 180 cm |
Kididdigar sana'a/Aiki
gyara sashe- Maki da sakamako ne aka jera yawan kwallayen Tunisia a farko, ginshikin maki ya nuna maki bayan kowace kwallo ta Jaziri.
A'a. | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 25 Maris 2021 | Shahidai na Fabrairu Stadium, Benghazi, Libya | </img> Libya | 2–1 | 5-2 | 2021 neman cancantar shiga gasar cin kofin Afrika |
2 | 5-2 | |||||
3 | 28 Maris 2021 | Stade Hammadi Agrebi, Tunis, Tunisia | </img> Equatorial Guinea | 1-0 | 2–1 | 2021 neman cancantar shiga gasar cin kofin Afrika |
4 | 7 Oktoba 2021 | Stade Hammadi Agrebi, Tunis, Tunisia | </img> Mauritania | 3–0 | 3–0 | 2022 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA |
5 | 30 Nuwamba 2021 | Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan, Qatar | </img> Mauritania | 1-0 | 5-1 | 2021 FIFA Arab Cup |
6 | 3–0 | |||||
7 | 6 Disamba 2021 | Al Thumama Stadium, Al Thumama, Qatar | </img> Hadaddiyar Daular Larabawa | 1-0 | 1-0 | 2021 FIFA Arab Cup |
8 | 10 Disamba 2021 | Education City Stadium, Al Rayyan, Qatar | </img> Oman | 1-0 | 2–1 | 2021 FIFA Arab Cup |
9 | 16 ga Janairu, 2022 | Filin wasa na Limbe, Limbe, Kamaru | </img> Mauritania | 4–0 | 4–0 | 2021 Gasar Cin Kofin Afirka |
10 | 2 Yuni 2022 | Stade Hammadi Agrebi, Tunis, Tunisia | </img> Equatorial Guinea | 2–0 | 4–0 | 2023 neman cancantar shiga gasar cin kofin Afrika |
Girmamawa
gyara sasheTunisiya
- FIFA Arab Cup : 2021[2]
Mutum
- Takalmin Kofin Larabci na FIFA: 2021
Manazarta
gyara sashe- ↑ Seifeddine Jaziri-Player profile". Soccerway. Retrieved 13 January 2020.
- ↑ Aljeriya beat Tunisiya to win FIFA Arab Cup 2021". www.aljazeera.com Retrieved 20 January 2022