Salimata Diarra
Salimata Diarra (an haife ta a ranar 24 ga watan Oktoba shekara ta 1994) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Mali wacce ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Mali . Ta fafata a Mali a gasar cin kofin Afrika ta mata na shekara ta 2018, inda ta buga wasanni biyar.
Salimata Diarra | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | 24 Oktoba 1994 (30 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Mali | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Manazarta
gyara sasheSamfuri:Mali squad 2016 Africa Women Cup of NationsSamfuri:Mali squad 2018 Africa Women Cup of Nations