Salif Diagne
Salif Diagne tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda a tawagar ƙasar Senegal.
Salif Diagne | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Senegal, | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Wannan mukalar bata da Reference (Manazarta) ko daya, ka taimaka ta hanyar samar da Manazarta daga littafi ko yanar gizo, duba wannan shafin domin samun masaniya akan yanda zaka samar da Reference (Manazarta) a cikin wannan mukalar.
. |
Girmamawa
gyara sasheƘungiyoyi
gyara sashe- Raja CA
- CAF Champions League (1): 1989
Ƙasashen Duniya
gyara sashe- Gasar Cin Kofin Afirka : matakin rukuni a 1986
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Bayanan martaba - Gidan Kididdigar Ƙwallon Ƙafa da Tarihi