Ritu Porna Chakma
Ritu Porna Chakma (an haife a ranar 30 ga watan Disamba shekarar 2003; Chakma : 👄👄 কমা) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Bangladesh wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Bangladesh .
Ritu Porna Chakma | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Kawkhali (Betbunia) Upazila (en) , 30 Disamba 2003 (20 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Bangladash | ||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||
Harsuna | Bangla | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||
Mamba |
Bangladesh women's national football team (en) Bashundhara Kings Women (en) | ||||||||||||||||||
Imani | |||||||||||||||||||
Addini | Buddha |
Sana'a
gyara sasheA shekarar 2021, Chakma ya kuma zura kwallo biyu a ragar Sri Lanka a filin wasa na Bir Shrestha Shaheed Shipahi Mostafa Kamal da ke babban birnin ƙasar ranar Lahadi. Da aka kammala wasan da ci 3-0, Tohura Khatun da Shahada Akter Ripa suka zura kwallo biyu kowannensu a ragar Bangladesh, yayin da Chakma da kyaftin Maria Manda kuma suka mara musu baya da kwallo ɗaya. Ta kasance cikin tawagar da ta lashe Gasar Mata ta shekarar 2022 SAFF .
Kididdigar sana'a
gyara sashe- Maki da sakamako jera kididdigar burin Templatonia na farko, ginshiƙin maki yana nuna maki bayan kowace burin Chakma.
A'a. | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 10 Satumba 2022 | Dasharath Rangasala, Kathmandu, Nepal | Samfuri:Country data PAK</img>Samfuri:Country data PAK | 6–0 | 6–0 | Gasar Mata ta SAFF ta 2022 |
2 | 16 Satumba 2022 | Dasharath Rangasala, Kathmandu, Nepal | Samfuri:Country data BHU</img>Samfuri:Country data BHU | 4–0 | 8-0 | Gasar Mata ta SAFF ta 2022 |
Manazarta
gyara sashe
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Ritu Porna Chakma at Global Sports Archive