Rana Al Mokdad
Rana Radwan Al Mokdad ( Larabci: رنا رضوان المقداد </link> ; an haife ta a 18 ga watan Nuwamba shekarar 1998) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Lebanon wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga ƙungiyar SAS ta Lebanon da kuma ƙungiyar ƙasa ta Lebanon .
Rana Al Mokdad | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Lassa (en) , 1998 (25/26 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Lebanon | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheAn kira Al Mokdad don wakiltar Lebanon a Gasar Cin Kofin Mata na WAFF ta shekarar 2022, ta taimaka wa gefenta ya zo na biyu.
Kididdigar sana'a
gyara sasheƘasashen Duniya
gyara sashe- Maki da sakamako jera kwallayen Lebanon tally na farko, ginshiƙin maki yana nuna maki bayan kowane burin Al Mokdad .
A'a. | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa | Ref. |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | 9 ga Janairu, 2019 | Shaikh Ali Bin Mohammed Stadium, Muharraq, Bahrain | Hadaddiyar Daular Larabawa</img> Hadaddiyar Daular Larabawa | 1-0 | 2–0 | Gasar WAFF ta 2019 |
Girmamawa
gyara sasheSAS
- Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Lebanon : 2018–19, 2019–20, 2021–22
- Kofin FA na Mata na Lebanon : 2018–19
- WAFF Women's Club Championship ta zo ta biyu: 2019
- Gasar Super Cup ta Mata ta Lebanon : 2018
Lebanon
- WAFF ta Mata ta zo ta biyu: 2022 ; wuri na uku: 2019
Duba kuma
gyara sashe- Jerin sunayen 'yan wasan kwallon kafa na duniya mata na Lebanon
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Rana Al Mokdad at FA Lebanon
- Rana Al Mokdad at Global Sports Archive