Nazeer Allie
Nazeer Allie (an haife shi a ranar 23 ga watan Mayu shekara ta alif ɗari tara da tamanin da biyar 1985) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Cape Town Spurs da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Afirka ta Kudu .
Nazeer Allie | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Cape Town, 23 Mayu 1985 (39 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | fullback (en) | ||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 175 cm |
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Nazeer Allie at National-Football-Teams.com
- Nazeer Allie at Soccerway