Nathan Paulse (an haife shi a ranar 7 ga watan Afrilu shekara ta 1982 a Cape Town, [1]Western Cape ) kocin ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu kuma ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa mai ritaya wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan gaba na Ajax Cape Town kuma ya buga wasan ƙasa da ƙasa a Afirka ta Kudu .[2] A matsayinsa na ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ya buga wasa a matakin ƙwararru a Afirka ta Kudu da Sweden tun yana ɗan shekara 17 har zuwa 37. Kwanan nan ya kasance Mataimakin Kocin Cape Town Spurs 1st Team wanda ke taka leda a rukunin farko na Afirka ta Kudu. Shi ne kuma ma'abucin Farawa XI Revolution Career Development Service, wani kamfani da ya ƙware wajen haɓaka tunanin 'yan wasa ga masu son da ƙwararrun 'yan ƙwallon ƙafa a Kudancin Afirka. Paulse kuma kwararre ne a gidan talabijin na Supersport 4, yana raba nazarinsa game da wasannin PSL na gida da kuma yawan gudummawar da ake bayarwa ga kafofin watsa labarai.

Nathan Paulse
Rayuwa
Haihuwa Cape Town, 7 ga Afirilu, 1982 (42 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Hammarby Fotboll (en) Fassara-
Cape Town Spurs F.C. (en) Fassara2000-200141
Avendale Athletico (en) Fassara2001-2002123
Cape Town Spurs F.C. (en) Fassara2002-200813927
  Tawagar Kwallon kafar Afirka ta Kudu2006-200610
Hammarby IF (en) Fassara2008-2011322
Cape Town Spurs F.C. (en) Fassara2010-201090
Bloemfontein Celtic F.C.2010-2011254
Platinum Stars F.C. (en) Fassara2011-2012130
SuperSport United FC2012-201391
Cape Town Spurs F.C. (en) Fassara2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Tsayi 190 cm

Ya bar Ajax Cape Town a lokacin rani na 2008,[3] sanya hannu kan kwangilar shekaru uku da rabi tare da kulob din Sweden Hammarby IF . [1]

Ya buga wasansa na farko ga Hammarby a ranar da ya sanya hannu a kansu, lokacin da Hammarby ya kara da Malmö FF kuma ya ci 4-2. Ya zira kwallaye na farko ga kulob din a gasar cin kofin Yaren mutanen Sweden quarterfinal da Valsta Syrianska IK . Duk da nasarar da ya samu a kakar wasa ta farko, ya kasa taka rawar gani a kakar wasanni biyun da suka biyo baya kuma, lokacin da Hammarby ya koma mataki na biyu a karshen kakar wasa ta 2009, ya koma tsohuwar kungiyarsa ta Ajax Cape Town FC a matsayin aro daga 1 ga Janairu 2010 zuwa 30 ga Yuni 2010. Maganar siya. Bayan kakar 2016–17, Paulse ya yi ritaya daga wasa.

Girmamawa

gyara sashe
Ajax Cape Town [4]
  • MTN 8 : 2015

Manazarta

gyara sashe
  1. "Ajax Cape Town » » Nathan Paulse Speaks About Being Back in Action". ajaxct.co.za (in Turanci). Archived from the original on 9 August 2017. Retrieved 2017-08-08.
  2. realnet.co.uk. "Retired Ajax Cape Town veteran Nathan Paulse shifts career focus to educating footballers". Kick Off (in Turanci). Archived from the original on 2017-08-08. Retrieved 2017-08-08.
  3. Nchabeleng, Mcelwa (23 April 2008). "Ajax: bucs to the wall". The Sowetan. Retrieved 2009-08-21.[permanent dead link]
  4. "Nathan Paulse - Career Honours". Soccerway.