Mouhamed Soueid
Mouhamed Soueid (an haife shi a ranar 30 ga watan Disamban 1991)[1] ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Mauritaniya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na kulob ɗin FC Tevragh-Zeina.[2]
Mouhamed Soueid | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Cikakken suna | Soueïd Mohamed | ||||||||||||||||||
Haihuwa | Muritaniya, 31 Disamba 1991 (32 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Muritaniya | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Ayyukan kasa
gyara sasheKwallayensa na kasa[3]
gyara sasheA'a | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 6 Disamba 2021 | Al Janoub Stadium, Al Wakrah, Qatar | </img> Siriya | 1-0 | 2–1 | 2021 FIFA Arab Cup |
Manazarta
gyara sashe- Bayanin mai kunnawa Archived 2021-12-06 at the Wayback Machine - ffrim
- ↑ https://globalsportsarchive.com › m... Mouhamed Soueid- Soccer player profile & career statistics
- ↑ https:/[1]/int.soccerway.com › players Mouhamed Soueid-Profile with news, career statistics and history-Soccerway
- ↑ https://www.transfermarkt.com › spi... Mouhamed Soueid - Player profile | Transfermarkt