Mohamed Aidara (footballer, born 1996)

Mohamed Aidara (an haife shi 6 Nuwamba 1996) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ivory Coast wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar Al-Taraji a gasar rukunin farko ta Saudiyya .

Mohamed Aidara (footballer, born 1996)
Rayuwa
Haihuwa Abidjan, 1996 (27/28 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Sana'a gyara sashe

Aidara ya fara babban aikinsa tare da kulob din Ivory Coast ASEC Mimosas, inda ya zira kwallaye 3 a wasanni 22 a kakar wasa ta farko. An canza shi zuwa Vizela akan 19 Yuli 2017. [1] Ya taimaka wa Vizela cimma nasarar ci gaba daga Campeonato de Portugal zuwa Primeira Liga . Ya fara wasansa na farko na ƙwararru tare da Vizela a cikin 2–1 Segunda Liga ta doke Oliveirense akan 12 Satumba 2020. [2]

A ranar 5 ga Yuli 2023, Aidara ya koma kulob din Al-Taraji na Saudiyya. [3]

Manazarta gyara sashe

  1. "Mohamed Aidara de l'Asec file au Portugal". LECRIDABIDJAN.NET.
  2. "Vizela vs. UD Oliveirense - 12 September 2020 - Soccerway". Soccerway.
  3. "انطلاقة تدريبات الترجي .. والماني وايفواري وبنيني يدعمون الفريق".