Modou Jadama
Modou Lamin Jadama (an haife shi a ranar 17 ga watan Maris in shekarar 1994 kuma ya mutu Oktoba 2, 2024) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Gambia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiyar baya ga Hartford Athletic a gasar USL.[1][2]
Modou Jadama | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Serekunda (en) , 17 ga Maris, 1994 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Tarayyar Amurka Gambiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mutuwa | 2 Oktoba 2024 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 3 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 80 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 185 cm |
Ya buga wasansa na farko na ƙwararru a kulob ɗin Colo-Colo da Santiago Wanderers a watan Fabrairun shekarar 2015 a Gasar Cin Kofin Santo Tomás, wanda ƙungiyarsa ta ci da bugun fanareti.[3] Ya buga minti 92 a wasanni biyu na gasar Copa Chile ta shekarar 2015 na matashin aikinsa.[4]
Jadama ya rattaba hannu tare da kulob ɗin Hartford Athletic na gasar USL a ranar 24 ga watan Janairun, 2022.[5]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Mou Jadama, el gringo ex U que quiere salvar al Cacique" . El Gráfico Chile (in Spanish). 12 September 2013. Retrieved 15 February 2014.
- ↑ "Estos son los planteles que tuvo Gustavo Benítez en Colo-Colo y esto se encontraría en 2013" . El Gráfico (in Spanish). 12 September 2013. Retrieved 15 February 2014.
- ↑ "Tapia recurre a Jadama para reforzar la defensa" . elonphoenix.com (in Spanish). 14 January 2014. Archived from the original on 16 February 2015. Retrieved 30 June 2015.
- ↑ "Modou Lamin Jadama" . colocolo.cl (in Spanish). Colo-Colo. Archived from the original on 23 January 2015. Retrieved 29 March 2020.
- ↑ "Hartford Inks Veteran Defender Modou Jadama" . USLChampionship.com . Retrieved 25 January 2022.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Bayanan Bayani na ESPN
- Modou Jadama at Soccerway