Moïse Adilehou (an haife shi a shekara ta 1995) a garin Colombes, a ƙasar Faransa shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Benin. Ya buga wasan ƙwallo a Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Benin daga shekara ta 2017.

Moïse Adilehou
Rayuwa
Haihuwa Colombes (en) Fassara, 1 Nuwamba, 1995 (29 shekaru)
ƙasa Faransa
Benin
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  FC Porto (en) Fassara-
  Benin men's national football team (en) Fassara-
Valenciennes F.C. (en) Fassara2013-201340
Pau Football Club (en) Fassara2014-201550
AS Vitré (en) Fassara2015-201590
  ŠK Slovan Bratislava (en) Fassara26 ga Faburairu, 2016-2 ga Augusta, 2016
  Levadiakos F.C. (en) Fassara16 ga Augusta, 2017-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 92
Nauyi 78 kg
Tsayi 180 cm