Miguel Ángel Almirón Rejala (an haife shi 10 ga Fabrairu 1994) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Paraguay wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya mai kai hari ko kuma ɗan gefe na dama don ƙungiyar Premier League Newcastle United da kuma dan wasan ƙwallon ƙafa na wasan ƙwallon ƙafa na Paraguay.

Miguel Almirón
Rayuwa
Cikakken suna Miguel Ángel Almirón Rejala
Haihuwa Asunción, 10 ga Faburairu, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Paraguay
Harshen uwa Paraguayan Spanish (en) Fassara
Karatu
Harsuna Paraguayan Spanish (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Paraguay national under-17 football team (en) Fassara2010-2010101
  Peru national under-20 football team (en) Fassara2012-2013162
  Cerro Porteño (en) Fassara2013-20153921
  Club Atlético Lanús (en) Fassara2015-2016353
  Paraguay men's national football team (en) Fassara2015-
  Atlanta United FC (en) Fassara2017-2019
  Newcastle United F.C. (en) Fassara2019-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 69
Nauyi 70 kg
Tsayi 174 cm
IMDb nm12062456
Miguel Almirón
Miguel Almirón da yan tawagarsa suna murna
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe