Manucho Barros
João Hernani Rosa Barros (an haife shi ranar 19 ga watan Afrilun 1986)[1] tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Angola wanda ya buga wasan ƙarshe a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Progresso do Sambizanga a Girabola a matsayin ɗan wasan gaba. Tsohon memba ne a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Angola, wanda ya taka leda a gasar cin kofin ƙasashen Afrika na shekarar 2012.
Manucho Barros | |
---|---|
mutum | |
Bayanai | |
Jinsi | namiji |
Ƙasar asali | Angola |
Suna | João |
Sunan dangi | Barros |
Shekarun haihuwa | 19 ga Afirilu, 1986 |
Wurin haihuwa | Angola |
Harsuna | Portuguese language |
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa |
Matsayin daya buga/kware a ƙungiya | Ataka |
Mamba na ƙungiyar wasanni | G.D. Interclube (en) , Angola men's national football team (en) da Atlético Petróleos Luanda (en) |
Wasa | ƙwallon ƙafa |
Participant in (en) | 2012 Africa Cup of Nations (en) |
Shi ɗan'uwan Recreativo do Libolo ɗan wasan kwando Mílton Barros ne.