Mame Cheikh Niang (an haife shi a ranar 31 ga watan Maris shekara ta 1984) ɗan wasan Senegal ne mai ritaya . [1]

Mahaifiyar Niang
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 31 ga Maris, 1984 (40 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Senegal national association football team (en) Fassara-
ASC Diaraf (en) Fassara2004-2005259
ASC Diaraf (en) Fassara2005-2007
Moroka Swallows F.C. (en) Fassara2005-20071317
  VfL Wolfsburg (en) Fassara2007-200840
Viking FK (en) Fassara2008-2010316
Kongsvinger IL Toppfotball (en) Fassara2010-2011274
SuperSport United FC2011-2012122
University of Pretoria F.C. (en) Fassara2012-20132510
SuperSport United FC2013-2014215
Mamelodi Sundowns F.C. (en) Fassara2014-201581
  AEL Limassol FC (en) Fassara2015-2016131
AmaZulu F.C. (en) Fassara2016-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 80 kg
Tsayi 194 cm

Ya lashe lambar yabo ta 2005 – 06 PSL mafi kyawun zura kwallaye ( Lesley Manyathela Golden Boot) tare da kwallaye 14 yayin da yake wasa da Moroka Swallows a Afirka ta Kudu.

Kididdigar sana'a gyara sashe

Season Club Division League Cup Total
Apps Goals Apps Goals Apps Goals
2007–08 Wolfsburg Bundesliga 4 0 - - 4 0
2008 Viking Tippeligaen 9 4 0 0 9 4
2009 22 2 2 0 24 2
2010 Kongsvinger 27 4 4 1 31 5
2011–12 SuperSport United South African Premier Division 12 2 - - 12 2
2012–13 University of Pretoria 25 10 - - 25 10
2013–14 SuperSport United 21 5 - - 21 5
2015–16 AEL Limassol Cypriot First Division 13 1 - - 13 1
2016 Kongsvinger OBOS-ligaen 10 3 3 0 13 3
2016-17 Stellenbosch F.C. National First Division 4 0 - - 4 0
2017-18 Royal Eagles F.C. 9 0 2 2 2 2
2018-19 University of Pretoria 11 3 1 0 12 3
Career Total 184 31 14 3 197 44

Manazarta gyara sashe

  1. "M. Niang". Soccerway. Retrieved 4 October 2019.