Luvuyo Memela (an haife shi a ranar 18 ga watan Satumba shekarar 1987 a Cape Town ) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a Chippa United . [1]

Luvuyo Memela
Rayuwa
Haihuwa Mbekweni (en) Fassara, 18 Satumba 1987 (36 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Orlando Pirates FC-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Memela ya buga wasansa na farko a duniya a Afirka ta Kudu a watan Oktoban shekarar 2015, inda ya buga gida da waje da Angola . [2]

Manazarta gyara sashe

  1. Luvuyo Memela at Soccerway. Retrieved 23 October 2022.
  2. Luvuyo Memela at National-Football-Teams.com

Template:Richards Bay F.C. squad