Luka Le Roux
Luke Gareth Le Roux (an Haife shi a ranar 10 ga watan Maris shekarar 2000) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga ƙungiyar Eredivisie ta Holland Volendam da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Afirka ta Kudu .
Luka Le Roux | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Soweto (en) , 10 ga Maris, 2000 (24 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Sana'a
gyara sasheA watan Agusta shekarar 2023, Le Roux ya rattaba hannu kan kulob din Eredivisie Volendam a kan kwantiragin shekaru uku na farko tare da zabin karin kakar wasa.
Kididdigar sana'a
gyara sasheKulob
gyara sasheClub | Season | League | Cup | Other | Total | |||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Division | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | ||
SuperSport United | 2016–17 | Premier Division | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
2017–18 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | ||
2018–19 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | ||
2019–20 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | ||
Total | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | ||
Stellenbosch (loan) | 2016–17 | National First Division | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
2017–18 | 5 | 0 | 1[lower-alpha 1] | 0 | 0 | 0 | 6 | 0 | ||
Total | 5 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0 | ||
Varbergs BoIS | 2020 | Allsvenskan | 21 | 0 | 2[lower-alpha 2] | 0 | 0 | 0 | 23 | 0 |
2021 | Allsvenskan | 26 | 0 | 1[lower-alpha 3] | 0 | 0 | 0 | 27 | 0 | |
2022 | Allsvenskan | 26 | 1 | 1[lower-alpha 4] | 0 | 0 | 0 | 27 | 1 | |
2023 | Allsvenskan | 17 | 2 | 3[lower-alpha 5] | 0 | 0 | 0 | 20 | 2 | |
Total | 90 | 3 | 7 | 0 | 0 | 0 | 97 | 3 | ||
Career total | 95 | 3 | 8 | 0 | 0 | 0 | 103 | 3 |
- Bayanan kula
- As of 23 August 2023.[1]
Nassoshi
gyara sashe
Cite error: <ref>
tags exist for a group named "lower-alpha", but no corresponding <references group="lower-alpha"/>
tag was found
- ↑ Luka Le Roux at Soccerway. Retrieved 19 April 2023.