Ochumba Oseke Lubandji (an haife ta a ranar 1 ga watan Yuli shekara ta 2001) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Zambia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na Red Arrows FC da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Zambia . Ta fafata a Zambia a gasar cin kofin Afrika ta mata ta shekara ta 2018, inda ta buga wasa daya. [1] An nada ta a cikin tawagar Zambia don gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA shekarar 2023 .

Lubandji Ochumba
Rayuwa
Haihuwa Zambiya, 1 ga Yuli, 2001 (22 shekaru)
ƙasa Zambiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Red Arrows F.C. (en) Fassara-
  Zambia women's national association football team (en) Fassara2018-284
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 173 cm
Lubandji Ochumba
Lubandji Ochumba

Manazarta gyara sashe

  1. Lubandji Ochumba at Soccerway. Retrieved 16 June 2019.  

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

  • Ochumba Lubandji at FBref.com
  • Ochumba Lubandji on Instagram
  • Ochumba Lubandji at Olympedia

Template:Navboxes