Leyti N'Diaye (an haife shi a ranar 19 ga watan Agusta shekara ta 1985 a Dakar ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal, wanda ya bugawa Olympique de Marseille .[1]

Leyti N'Diaye
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 19 ga Augusta, 1985 (38 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
CS Louhans-Cuiseaux (en) Fassara2003-2004140
  Olympique de Marseille (en) Fassara2004-201390
US Créteil-Lusitanos (en) Fassara2006-200690
  RC Strasbourg (en) Fassara2006-200700
  Stade de Reims (en) Fassara2008-200830
  A.C. Ajaccio (en) Fassara2009-2010442
  A.C. Ajaccio (en) Fassara2009-2009
  A.C. Ajaccio (en) Fassara2011-201280
FC Le Mont (en) Fassara2014-2015
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Nauyi 84 kg
Tsayi 188 cm

Sana'a gyara sashe

A wakĩli a kansu, ya shiga Olympique de Marseille a 2004 amma bai taba gudanar da samun yawa wasa lokaci. An aro shi zuwa Créteil a cikin watan Janairu 2006 na tsawon watanni shida, sannan ya sake ba da rance ga RC Strasbourg na kakar 2006-07. A ranar 21 ga Yuli 2009 AC Ajaccio ta rattaba hannu kan N'Diaye a matsayin aro daga Olympique de Marseille, mai tsaron baya ya shafe kakar wasa ta karshe a Stade Reims .[2]

Sana'ar wasa gyara sashe

Girmamawa gyara sashe

Marseille

  • Trophée des Champions : 2010 [3]

Manazarta gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

  1. "Résultat et résumé Marseille - Paris-SG, Trophée des Champions, Trophée des Champions, Mercredi 28 Juillet 2010". lequipe.fr. Retrieved 28 February 2021.
  2. "Résultat et résumé Marseille - Paris-SG, Trophée des Champions, Trophée des Champions, Mercredi 28 Juillet 2010". lequipe.fr. Retrieved 28 February 2021.
  3. "Résultat et résumé Marseille - Paris-SG, Trophée des Champions, Trophée des Champions, Mercredi 28 Juillet 2010". lequipe.fr. Retrieved 28 February 2021.