Lelio Antoniotti (an haife shi ne a ranar 17 ga watan Janairu 1928 - 29 Maris 2014) ya kasance ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Italiya.[1]

Lelio Antoniotti
Rayuwa
Haihuwa Bard, Aosta Valley (en) Fassara, 17 ga Janairu, 1928
ƙasa Italiya
Kingdom of Italy (en) Fassara
Mutuwa Novara (en) Fassara, 29 ga Maris, 2014
Karatu
Harsuna Italiyanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Società Sportiva Sparta Novara (en) Fassara1945-1946
Aurora Pro Patria 1919 (en) Fassara1946-195111948
  SS Lazio (en) Fassara1951-19535310
Torino FC (en) Fassara1953-19567813
  Juventus FC (en) Fassara1956-1957182
Vicenza Calcio (en) Fassara1957-1958161
Novara Calcio (en) Fassara1958-195970
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 58 kg
Tsayi 168 cm

Manazarta

gyara sashe
  1. Nome *. "Si è spento a 86 anni Lelio Antoniotti - Il Venerdì di Tribuna Novarese". Ilvenerdiditribuna.it. Retrieved 2014-03-30.