Kevin Chan Yu-Tin
Kevin Dean Chan-Yu-Tin (an haife shi a ranar 11 ga watan Yuli 1990) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Mauritius wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya.
Kevin Chan Yu-Tin | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Montréal, 11 ga Yuli, 1990 (34 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Kanada | ||||||||||||||||||||||||||
Mazauni | LaSalle (en) | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Makaranta |
Vanier College (en) high school diploma (en) Syracuse University (en) (2008 - 2009) Digiri | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 13 | ||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 150 lb | ||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 170 cm |
Ƙasashen Duniya
gyara sasheChan ya shiga cikin matakin matasa a Ƙungiyar Ƙasa ta U-17 ta Kanada a 2006 CFU Youth Cup.[1] Ya kuma yi bayyana a Quebec provincial side, yayi wasa a gasar ta ƙasa da ƙasa.[2]
Chan-Yu-Tin ya cancanci buga wasa a Mauritius ta hannun iyayensa. A watan Afrilun 2016, Chan ya samu kira zuwa tawagar kwallon kafa ta Mauritius domin buga wasan neman gurbin shiga gasar cin kofin Afrika na 2017 da Ghana, inda suka bayyana a matsayin ɗan wasan canji . Ya ƙara bayyanuwa sau biyu, gami da farawa a wasa ɗaya a cikin shekarar 2016 COSAFA Cup. [3]
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Kevin Chan-Yu-Tin at FootballDatabase.eu
- Kevin Chan-Yu-Tin at the Canadian Soccer Association
- Syracuse men's soccer pprofile
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Profile at Canada Soccer" . Canadian Soccer Association .
- ↑ "Composition finale de la sélection nationale de soccer du Québec (french)" . Les Québécois. Archived from the original on June 22, 2013. Retrieved May 16, 2017.
- ↑ "Kevin Dean Chan-Yu-Tin (Lakeshore SC): L'international Mauricien" [Kevin Dean Chan-Yu-Tin (Lakeshore SC): The International Mauritius]. Première Ligue de soccer du Québec . March 20, 2017.