Jumbled
Jumbled fim ne na soyayya na iyali na 2019 na Najeriya wanda Saheed Apanpa ya bada umarni. An fara ɗaukar fim ɗin ne a Legas . Da farko an yi wa fim laƙabi da Entangled amma a farkon shekarar 2019 an yi shi ne don kauce wa amfani da irin wannan take wanda wani mai shirya fim ya yi amfani da shi.[1] Tauraruwar ta fito ne daga Wale Ojo, Femi Adebayo da Lilian Esoro a cikin manyan jaruman. An saki fim ɗin a ranar 12 ga Afrilu 2019 kuma ya sami ra'ayoyi daban-daban daga masu suka.[2]
Jumbled | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2019 |
Asalin harshe | Turanci |
Ƙasar asali | Najeriya |
Characteristics | |
Genre (en) | comedy film (en) , drama film (en) , family film (en) da romance film (en) |
Direction and screenplay | |
Darekta |
Saheed Apanpa (en) Airebamen Irene (en) |
External links | |
Specialized websites
|
Takaitaccen bayani
gyara sasheYarinya ƴar shekara 30 da haihuwa wacce ke sanya mata rauni a cikin zuciyarta har sai ta sami cikakken mutumin da ya dace don dangantaka, sai dai ta gano a ƙarshe zai iya zama mafi muni a cikin duk sauran maza.[3]
Yin wasan kwaikwayo
gyara sashe- Lilian Esoro a matsayin Adaeze
- Airebamen Irene
- Beverly Naya
- Femi Adebayo
- Wale Ojo
Saki
gyara sasheAn gabatar da ƴan wasan ƙwaƙƙwaran da ƴan wasan ga manema labarai a ranar 11 ga Afrilu 2019, kwana ɗaya kafin fitowar wasan kwaikwayo na fim ɗin a wani babban nunin fim ɗin wanda aka gudanar a Cinema Silverbird.[4]
Manazarta
gyara sashe- ↑ editor (2019-04-20). "'Jumbled' by Bami Gregs Pushes Sensitive Issues". THISDAYLIVE (in Turanci). Retrieved 2020-05-03.CS1 maint: extra text: authors list (link)
- ↑ "Lilian Esoro says it was amazing working with Femi Adebayo on the set of 'Jumbled'". Pulse Nigeria (in Turanci). 2019-04-13. Archived from the original on 2019-04-14. Retrieved 2020-05-03.
- ↑ "JUMBLED Nollywood Movie Nigeria". www.finelib.com. Retrieved 2020-05-03.
- ↑ Augoye, Jayne (2019-04-12). "Femi Adebayo, Eucharia Anunobi, others star in new movie 'Jumbled' - Premium Times Nigeria" (in Turanci). Retrieved 2020-05-03.