Jayden Adams
Jayden Adams (an Haife shi a ranar 5 ga watan May 2001) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ko winger na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Afirka ta Kudu Stellenbosch da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Afirka ta Kudu .[1][2]
Jayden Adams | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Cape Town, 5 Mayu 2001 (23 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Sana'a
gyara sasheAn haife shi a Cape Town, Adams ya zo ta makarantar kimiyya ta Stellenbosch kafin ya zama dalibi na farko da ya kammala karatun digiri na kulob din don sanya hannu kan kwangilar ƙwararru lokacin da ya sanya hannu kan kwangilar dogon lokaci a watan Agusta 2020. [3][2] Ya buga babban wasansa na farko daga baya a wannan watan a matsayin wanda zai maye gurbinsa a wasan da suka tashi 1-1 a gida da Chippa United a ranar 28 ga watan Agusta. [4]
Kididdigar sana'a
gyara sasheKulob
gyara sashe- As of match played 17 November 2023[4]
Club | Season | League | Cup1 | League Cup2 | Other3 | Total | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Division | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | ||
Stellenbosch FC | 2019–20 | PSL | 2 | 0 | 0 | 0 | – | – | – | – | 2 | 0 |
2020–21 | 21 | 0 | 1 | 0 | – | – | – | – | 22 | 0 | ||
2021–22 | 25 | 2 | 1 | 0 | – | – | – | – | 26 | 2 | ||
2022–23 | 28 | 1 | 3 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 32 | 1 | ||
2023–24 | 10 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 0 | 15 | 2 | ||
Career total | 86 | 5 | 5 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 97 | 5 |
1 ya haɗa da wasannin Nedbank Cup .2 Ya haɗa da matches na Telkom Knockout . 3 Ya hada da matches MTN 8 .
Salon wasa
gyara sasheAdams yana taka leda a matsayin dan wasan tsakiya, amma kuma yana iya taka leda a matsayin winger .
Girmamawa
gyara sasheAfirka ta Kudu
- Gasar Cin Kofin Afirka Matsayi na uku: 2023
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Stellenbosch announce promotion of Jayden Adams". Kick Off. 5 August 2020. Archived from the original on 19 September 2020. Retrieved 15 February 2021.
- ↑ 2.0 2.1 Ndebele, Sihle (12 August 2020). "Time for Diski fledglings to fly high". SowetanLIVE. Retrieved 15 February 2021.
- ↑ "Stellenbosch announce promotion of Jayden Adams". Kick Off. 5 August 2020. Archived from the original on 19 September 2020. Retrieved 15 February 2021.
- ↑ 4.0 4.1 Jayden Adams at Soccerway