Ivan Provedel (an haife shi 17 ga watan Maris 1994) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Italiya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida na ƙungiyar Serie A Lazio.

Ivan Provedel
Rayuwa
Haihuwa Pordenone (en) Fassara, 17 ga Maris, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Italiya
Karatu
Harsuna Italiyanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Empoli FC (en) Fassara-
  F.C. Pro Vercelli 1892 (en) Fassara-
Udinese Calcio-
AC ChievoVerona (en) Fassara2012-2013
AC ChievoVerona (en) Fassara2013-
  Italy national under-20 football team (en) Fassara2013-201355
Pisa SC (en) Fassara2013-2014290
A.C. Perugia Calcio (en) Fassara2014-2015240
Modena F.C. (en) Fassara2015-20162121
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Nauyi 84 kg
Tsayi 192 cm
IMDb nm14138409
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe