Idrissa Camara (ɗan ƙwallon ƙafa)
Idrissa Camara (an haife shi ranar 18 ga watan Yunin shekara ta1998) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin winger na Dijon.
Idrissa Camara (ɗan ƙwallon ƙafa) | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 18 ga Yuni, 1998 (26 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Sana'a
gyara sasheCamara samfur ne na makarantar matasa na kulob ɗin Senegal Dakar Sacré-Cœur tun yana ɗan shekara 11. Ya fara babban aikinsa a gasar farko ta TFF tare da Ümraniyespor a ranar 6 ga watan Oktoban 2020.[1] A cikin kakar 2021-22, ya zira ƙwallaye 7 yayin da kulob ɗin ya zo a matsayi na biyu na TFF First League kuma ya sami ci gaba zuwa Süper Lig.[2] Ya koma Dijon ta Faransa Ligue 2 a lokacin bazarar 2022.[3]
Rayuwa ta sirri
gyara sasheAn haifi Camara ne a ƙasar Senegal kuma ɗan asalin ƙasar Mali ne. Ƴan uwansa Papa Bamory da Mamadou suma ƙwararrun ƴan ƙwallon ƙafa ne.[4]
Manazarta
gyara sashe- ↑ https://dakarsacrecoeur.com/2020/10/06/adama-wade-et-idrissa-camara-transferes-a-umraniyespor-d2-turquie/
- ↑ https://wiwsport.com/2022/05/01/turquie-umraniyespor-didrissa-camara-promu-pour-la-premiere-fois-en-premiere-division/
- ↑ https://sportnewsafrica.com/article-mercato/umraniyespor-le-senegalais-idrissa-camara-a-dijon/
- ↑ https://reference14sport.blogspot.com/2022/05/idrissa-camara-pourquoi-pas-jouer-avec.html?m=1