Hadj Sega Ngom
El Hadj Sega Ngom (an haife shi a ranar 24 ga watan Yuni shekara ta 1990) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda a halin yanzu yake taka leda a ƙungiyar Finnsnes ta Norway ta Biyu .[1]
Hadj Sega Ngom | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 24 ga Yuni, 1990 (34 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Ya fara aikinsa a Yeggo Foot Pro. Sa'an nan a 2010 ya sanya hannu kan kwangila ga Alta . A cikin 2011, an ba shi rancen zuwa Tromsø .
Bayan yanayi shida a Alta ya ci gaba zuwa Finnsnes IL gabanin kakar 2017.[2]
Kididdigar sana'a
gyara sashe- As of 4 August 2017[3]
Season | Club | Division | League | Cup | Total | |||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | |||
2010 | Alta | Adeccoligaen | 24 | 4 | 2 | 2 | 26 | 6 |
2011 | 16 | 5 | 3 | 0 | 19 | 5 | ||
2011 | Tromsø | Tippeligaen | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 0 |
2012 | Alta | Adeccoligaen | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
2013 | 2. divisjon | 21 | 10 | 2 | 3 | 23 | 13 | |
2014 | 1. divisjon | 28 | 6 | 1 | 0 | 29 | 6 | |
2015 | 2. divisjon | 25 | 10 | 1 | 0 | 26 | 10 | |
2016 | 23 | 8 | 3 | 0 | 26 | 8 | ||
2017 | Finnsnes | 13 | 3 | 2 | 0 | 15 | 3 | |
Career Total | 153 | 46 | 14 | 5 | 167 | 51 |
Manazarta
gyara sashe- ↑ Hanssen, Anders Mo (29 December 2016). "Sega skal spille mot Alta IF i 2017". Finnmark Dagblad (in Norwegian). Missing or empty
|url=
(help)CS1 maint: unrecognized language (link) - ↑ Hanssen, Anders Mo (29 December 2016). "Sega skal spille mot Alta IF i 2017". Finnmark Dagblad (in Norwegian). Missing or empty
|url=
(help)CS1 maint: unrecognized language (link) - ↑ "El Hadj Sega Ngom". altomfotball.no (in Norwegian). TV2. Retrieved 12 October 2014.CS1 maint: unrecognized language (link)