Habib Diarra
Mouhamadou Habib Diarra, (an haife shi a ranar 3 ga watan Janairun shekarar 2004) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na Strasbourg . An haife shi a Senegal, matashi ne na duniya a Faransa.
Habib Diarra | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Guédiawaye (en) , 3 ga Janairu, 2004 (20 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa |
Senegal Faransa | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Aikin kulob
gyara sasheSamfurin matasa na Mulhouse da Strasbourg, Diarra ya sanya hannu kan kwangilar ƙwararrun sa ta farko tare da Strasbourg a ranar 18 ga ga watan Agustan 2021.[1] Ya buga wasansa na farko na ƙwararru tare da Strasbourg a wasan da suka doke Saint-Étienne da ci 5–1 a gasar Ligue 1 a ranar 17 ga watan Oktoban 2021.[2]
Ayyukan ƙasa da ƙasa
gyara sasheAn haife shi a Senegal, Diarra ya koma Faransa yana matashi. Shi matashi ne na duniya don Faransa, wanda ya wakilci Faransa U16s da U18s.[1]
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Habib Diarra at Soccerway
- FFF Profile