Gastón Minutillo
Ɗan wasan ƙwallon ɗan ƙasar Ajentina
Gastón Minutillo (An haifeshi ranar 19 ga watan Disamba 1987 a Mar del Plata ) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Argentina wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya.
Gastón Minutillo | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Mar del Plata (en) , 19 Disamba 1987 (37 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Argentina | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Yaren Sifen | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Kungiyoyi
gyara sashe- Argentina Juniors 2005-2006
- Las Rozas 2007-2008
- Leganés 2008-2009
- Toledo 2009-2010
- Pinata 2010-2011
- Shekarar 2011-2012
- El Tanque Sisley 2012-2013
- Alvarado 2013-2014
- Fénix 2014-2015
- Barracas Tsakiya 2016-2017
- Estudiantes de Buenos Aires 2017-2018
- Cerro Largo 2018
Manazarta
gyara sashe- Gastón Minutillo at BDFA (in Spanish)
- Gastón Minutillo at Soccerway