Fouad Rachid
Fouad Rachid (an haife shi a ranar 15 ga watan Nuwamba 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Comoriya wanda ke taka leda a kulob din Luxembourgish Fola Esch a matsayin ɗan wasan tsakiya.
Fouad Rachid | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Mayotte (en) , 15 Nuwamba, 1991 (33 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Komoros Faransa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 8 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 163 cm | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
asnl.net… |
Sana'a
gyara sasheAn haife shi a cikin Mayotte, Rachid ya fara bugawa Nancy wasa a SM Caen a ranar 12 ga watan Maris 2011, ya shigo a matsayin wanda zai maye gurbin Julien Féret a cikin nasara 2-0.[1] Ya fara babban bayyanar sa ta farko a ranar 21 ga watan Agusta 2011 yayin da Nancy ta doke 1–2 a gida ta Sochaux. A ranar 22 ga watan Disamba 2011, Rachid ya shiga ƙungiyar Championnat National Epinal a kan aro har zuwa ƙarshen kakar 2011–12. [2]
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheRachid ya fara wasan sa a tawagar Comoros a ranar 11 ga watan Nuwamba 2011 a wasan neman gurbin shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA 2014 da Mozambique da aka buga a Mitsamiouli. [3]
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Fouad Rachid – FIFA competition record
- Fouad Rachid – French league stats at LFP – also available in French
- Fouad Rachid at L'Équipe Football (in French)
- Fouad Rachid at National-Football-Teams.com
- Profile on AS Nancy's official website (in French)
- Fouad Rachid at ESPN FC
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Fouad Rachid sa saison en Ligue 1 2010/2011" . FootNational. Retrieved 2 February 2012.
- ↑ Erwann Penland (22 December 2011). "Epinal : Fouad Rachid (Nancy) prêté" . FootNational. Retrieved 2 February 2012.
- ↑ Debut with Comoros, FIFA report