Florence Masebe
Florence Masebe 'yar wasan kwaikwayo ce ta Afirka ta Kudu, wacce aka sani da rawar da ta taka a cikin jerin Muvhango . [1][2][3] Ta lashe lambar yabo ta Kwalejin Fim ta Afirka don 'yar wasan kwaikwayo mafi kyau a matsayin jagora a 9th Africa Movie Academy Awards .
Florence Masebe | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Afirka ta kudu, 14 Nuwamba, 1972 (52 shekaru) |
ƙasa | Afirka ta kudu |
Ƙabila | Harshen Venda |
Ƴan uwa | |
Abokiyar zama | Kagiso Machele (mul) (ga Faburairu, 2001 - |
Karatu | |
Harsuna | Turanci |
Sana'a | |
Sana'a | jarumi da ɗan wasan kwaikwayo |
Kyaututtuka | |
Imani | |
Addini | Kiristanci |
IMDb | nm0556238 |
Hotunan fina-finai
gyara sashe- Ɗaya daga cikin yara
- 7 daga Laan Afrikaans
- Abin kunya
- Ƙungiyar Aiki
- Birnin Soul
- Elelwani
- Zagayen Ƙarya
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Florence Masebe highlights on-set racism of Mzansi Magic soapie". enca.com. Archived from the original on 28 July 2019. Retrieved 17 June 2016.
- ↑ "Florence Masebe". tvsa.co.za.
- ↑ "Florence Masebe". tvsa.co.za. Retrieved 17 June 2016.