Erin Pinheiro
Erin Gomes Pinheiro (an haife shi a ranar 15 ga watan Yuli 1997) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Cape Verde wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya. [1] Pinheiro yana riƙe da fasfo na Faransa.
Erin Pinheiro | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | São Vicente (en) , 15 ga Yuli, 1997 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Cabo Verde | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 15 |
Aikin kulob
gyara sashePinheiro baƙon saurayi ne daga Saint-Étienne. Ya buga wasansa na farko a gasar Ligue 1 a ranar 28 ga watan Oktoba 2015 da Paris Saint-Germain ya maye gurbin Fabien Lemoine bayan mintuna 74 a da ci 4-1 a gida. [2]
Pinheiro ya koma kulob ɗin FK Haugesund a matsayin aro a ranar ƙarshe na lokacin canja wurin Norwegian, yayi wasa a wasan zagaye na farko na gasar cin kofin Norwegian na shekarar 2018 da Skjold kafin a dakatar da lamuni a farkon ranar 10 ga watan Mayu 2018.[3]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Cape Verde-E.Pinheiro - Profile with news, career statistics and history - Soccerway". soccerway.com. Retrieved 2015-01-26.
- ↑ "PSG vs. Saint-Étienne - 25 October 2015 - Soccerway" . soccerway.com. Retrieved 2015-11-28.
- ↑ "TERMINERER MED PINHEIRO". fkh.no (in Norwegian). FK Haugesund. 10 May 2018. Retrieved 17 January 2019.