Emily Pickering
Emily Jo Harner ( née Pickering ; an haife shi ranar 1 ga watan Fabrairu, 1963). tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Amurka, wanda ya taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Amurka a shekarar 1985, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Amurka ta farko a tarihi. Ta taimaka wa ƙwallon ƙafa ta farko, kuma ta ci ta biyu (duka a kan Denmark). An shigar da Pickering a cikin Babban Playeran Wasan ccan Wasan ƙwallon ƙafa na Long Island a cikin shekara ta 2015.
Emily Pickering | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Massapequa (en) , 1 ga Faburairu, 1963 (61 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Tarayyar Amurka | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Makaranta |
University of North Carolina at Chapel Hill (en) Berner High School (en) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Duba kuma
gyara sashe- a ciikin shekara ta 1985 Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Amurka
Kara karantawa
gyara sashe- Grainey, Timothawus (2012), Beyond Bend It Like Beckham: The Global Phenomenon of Women Soccer, Jami'ar Nebraska Press,
- Lisi, Clemente A. (2010), Ƙungiyar Ƙwallon Ƙwallon Mata ta Amurka: Labarin Nasarar Amurka, Scarecrow Press,
- Nash, Tim (2016), Ba ɗaukaka ba ce: Manyan Shekaru Talatin na Ƙwallon Ƙwallon Mata na Amurka, Lulu Press,