Dynamo Fredericks
Dynamo Carlos Fredericks (an haife shi a ranar 4 ga watan Afrilun shekarar 1992) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Namibiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya ga Black Africa da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Namibia.[1]
Dynamo Fredericks | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Windhoek, 4 ga Afirilu, 1992 (32 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa |
Mai buga tsakiya Mai buga baya |
Aikin kulob/Ƙungiya
gyara sasheAn haife shi a Windhoek, Frederick ya fara aikinsa a kulob Ramblers a 2010,[2] kafin ya sanya hannu kan Civics Windhoek a 2011.[3] Bayan shekaru biyu a Civics Windhoek, Frederick ya rattaba hannu kan Black Africa a 2013.[4]
Ayyukan kasa
gyara sasheFrederick ya fara buga wa Namibia wasa a 2016 da ci 3-1 da Burundi.[1] An kira Frederick a cikin tawagar Namibia don buga gasar cin kofin Afrika na 2019[5] amma ya kasa fitowa yayin da Namibia ta yi waje a gasar a matakin rukuni.[1]
Kididdigar sana'a/aiki
gyara sasheƘasashen Duniya
gyara sashe- As of 9 May 2020[6]
Tawagar kasa | Shekara | Aikace-aikace | Buri |
---|---|---|---|
Namibiya | |||
2016 | 5 | 0 | |
2017 | 6 | 0 | |
2018 | 6 | 0 | |
2019 | 9 | 1 | |
Jimlar | 26 | 1 |
Kwallayensa na kasa
gyara sashe- Tun daga ranar 9 ga Mayu, 2020. Makin Namibiya da aka jera farko, ginshiƙin maki yana nuna maki bayan kowace ƙwallon Frederick. [6]
A'a. | Kwanan wata | Wuri | Cap | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa | Ref. |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | 26 July 2019 | Stade de Moroni, Moroni, Comoros | 4 | </img> Comoros | 2–0 | 2–0 | Sada zumunci |
Manazarta
gyara sashe- ↑ 1.0 1.1 1.2 Dynamo Fredericks". worldfootball.net. HEIM:SPIEL. Retrieved 9 May 2020.
- ↑ Dynamo Fredericks". F.C. Civics Windhoek. Retrieved 9 May 2020.
- ↑ Immanuel, Shinovene (8 September 2011). "Civics lead the way in transfers". The Namibiya. Retrieved 9 May 2020.
- ↑ Schutz, Helge (19 September 2013). "NPL teams bolster squads for new season". The Namibian. Retrieved 9 May 2020.
- ↑ Namibia name its squad". CAF. 10 June 2019. Retrieved 9 May 2020.
- ↑ 6.0 6.1 "Dynamo Fredericks". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 9 May 2020.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Dynamo Fredericks at National-Football-Teams.com
- Dynamo Fredericks at WorldFootball.net
- Dynamo Fredericks at Soccerway