Dwight James Matthew McNeil (an haife shi 22 Nuwamba 1999) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin winger don ƙungiyar Premier League Everton.

Dwight McNeil
Rayuwa
Cikakken suna Dwight James Matthew McNeil
Haihuwa Rochdale (en) Fassara, 22 Nuwamba, 1999 (25 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Burnley F.C. (en) Fassara2018-20221347
  England national under-20 association football team (en) Fassara2019-201961
  England national under-21 association football team (en) Fassara2019-2021100
Everton F.C. (en) Fassara2022-unknown value
 
Muƙami ko ƙwarewa winger (en) Fassara
Tsayi 183 cm
Dwight McNeil
Dwight McNeil
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe