Niasidji Donou Kokou (an haife shi a ranar 24 ga watan Afrilu 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Togo wanda a halin yanzu ke buga wasa a Enugu Rangers a matsayin ɗan wasa mai tsaron baya ko ɗan tsakiya.[1]

Donou Kokou
Rayuwa
Haihuwa Togo, 24 ga Afirilu, 1991 (33 shekaru)
ƙasa Togo
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Maranatha FC (en) Fassara2010-
  Ƙungiyar ƙwallon kafa ta Togo2011-80
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

Kokou ya buga wasansa na farko na kasa da kasa tare da babban tawagar kasar a ranar 15 ga watan Nuwamba 2011 da Guinea-Bissau (1-0), inda ya kasance cikin tawagar farko kuma ya buga dukkan wasan.[2] [3]

Kwallayen kasa da kasa gyara sashe

Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen da Togo ta ci a farko.[4]
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 11 Oktoba 2014 Mandela National Stadium, Kampala, Uganda </img> Uganda 1-0 1-0 2015 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika

Manazarta gyara sashe

  1. "Togofoot, la vitrine du football togolais. - Donou Kokou parle de son transfert et du match face à la Tunisie" . Archived from the original on 2017-03-12. Retrieved 2017-03-11.
  2. "Togo - D. Kokou - Profile with news, career statistics and history - Soccerway" . soccerway.com. Retrieved 15 Aug 2014.
  3. "Togo vs. Guinea-Bissau (5:0)" . National Football Teams. Retrieved 15 Aug 2014.
  4. "Kokou, Donou" . National Football Teams. Retrieved 24 April 2017.

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe