Devon Saal
Devon Saal (an haife shi a ranar 6 ga watan Yuni shekara ta 1992)[1] ɗan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke buga wasa da ƙwarewa a Richards Bay a matsayin winger ko gaba . [2]
Devon Saal | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Cape Town, 6 ga Yuni, 1992 (32 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Na sirri
gyara sasheSaal ya fito ne daga Mitchells Plain akan Cape Flats .[3]
Manazarta
gyara sashe- ↑ Sean Ferrier (23 September 2013). "Milano in pole position". milanounited.co.za. Archived from the original on 30 December 2013. Retrieved 29 December 2013.
- ↑ "D. Saal". Soccerway. Retrieved 10 May 2019.
- ↑ Shifaan Ryklief (12 December 2013). "Milano's Devon Saal plays with his heart to make a mark". Goal.com. Retrieved 29 December 2013.