Denis Grechikho ( Belarusian  ; Russian: Денис Гречихо  ; an haife shi a ranar 22 ga watan Mayu na shekarar 1999) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Belarus wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na BATE Borisov . [1]

Denis Grechikho
Rayuwa
Haihuwa Mahilioŭ (mul) Fassara, 22 Mayu 1999 (25 shekaru)
ƙasa Belarus
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FC Dnepr Mogilev (en) Fassara2017-Disamba 2018300
  Belarus national under-21 football team (en) Fassara2018-2020112
FC Dnyapro Mogilev (en) Fassaraga Maris, 2019-ga Augusta, 201900
FC Rukh Brest (en) Fassaraga Afirilu, 2019-ga Augusta, 2019134
FC Rukh Brest (en) Fassaraga Augusta, 2019-Disamba 20216413
  Belarus men's national football team (en) Fassara2022-202350
  FC Dinamo Minsk (en) Fassaraga Maris, 2022-Nuwamba, 2022274
FC BATE Borisov (en) Fassaraga Janairu, 2023-170
FC Zhenis (en) Fassaraga Faburairu, 2024-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 22
Nauyi 72 kg
Tsayi 185 cm
Denis Grechikho

Manazarta

gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe
  • Denis Grechikho at Soccerway
  • Denis Grechikho at FootballFacts.ru (in Russian)

Samfuri:BATE Borisov squadY